Chia sẻ 10+ Text Presets Free dành cho After Effects

DesignerVN

Tích cực
Nếu đó không phải là tình yêu, tôi không biết những gì được. Vì vậy, những gì trên máy cho ngày hôm nay bạn yêu cầu?

Vâng, 10 miễn phí Sau khi cài đặt trước hiệu ứng văn bản, đó là những gì.

Chúng tôi biết các nhà thiết kế chuyển động, chỉnh sửa, và nhà sản xuất video là luôn luôn cần các text động. Đôi khi quá trình này có thể được tẻ nhạt, và thật khó để đưa ra những cách thức mới để animate văn bản. Vì vậy, chúng tôi đã làm việc cho bạn.

Những mẫu thiết lập văn bản là khá ngọt ngào. Họ là chuyên nghiệp được thực hiện bởi đội ngũ nhân viên thiết kế của chúng tôi, và họ là hoàn hảo cho một loạt các dự án.

Tất cả bạn phải làm là tải về chúng, tải chúng vào bản sao của bạn và After Effects và áp dụng chúng vào một lớp văn bản. Phần còn lại được thực hiện cho bạn. Chắc chắn, bạn có thể điều chỉnh các cài đặt trước để phù hợp với nhu cầu cụ thể của bạn và thậm chí lưu ra cài đặt trước mới từ họ. Nhưng chúng tôi chắc chắn bạn sẽ hài lòng với những gì chúng tôi đã sản xuất nếu bạn chỉ là tìm kiếm một số hình ảnh động ngọt ngào trên bay.

chúng tôi đã đề cập rằng các cài đặt trước văn bản là hoàn toàn miễn phí? Và bạn có thể sử dụng chúng cho bất cứ điều gì bạn dự án bạn chọn. Họ là của bạn để giữ và sử dụng mãi mãi. Chỉ cần một chút cảm ơn bạn sau đây ra khỏi blog và kiểm tra ra chuyển động Array.

Dưới đây là một mẫu của những gì bạn sẽ nhận được trong tải về miễn phí.

DOWNLOAD FREE AE TEXT PRESETS

Back
Bên trên