Học đồ họa 3D tại Trung tâm nào ở TPHCM?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dạ hình như ở HCM có vtc academy, anh biết nhiều về vtc không review cho em với? Em cảm ơn ạ

Mai 18/8/2018 có lớp học thử của vtc, em đăng kí thử.

Anh chẳng quảng cáo gì đâu :)) anh học fpt CĐ, nhưng em trai anh thì cũng đang chọn trường như em và anh xúi nó vào vtc để đỡ học lại mấy môn chính trị =)))) phiền

Mai 18/8/2018 có lớp học thử của vtc, em đăng kí thử.

Anh chẳng quảng cáo gì đâu :)) anh học fpt CĐ, nhưng em trai anh thì cũng đang chọn trường như em và anh xúi nó vào vtc để đỡ học lại mấy môn chính trị =)))) phiền

Vậy hả anh, học chính trị nhiều lắm hả anh? Còn gì về VTC anh review luôn cho em với. Em cảm ơn ạ.

Anh học VTC ra đây, giáo viên dạy thực tế lắm, không nói vẹt, 3D thì cần thực hành nhiều. Vào VTC thì thầy cô dạy cho em tiếng anh đi làm nữa nên lúc tuyển dụng dân VTC khỏe lắm, không sợ thua mấy trường kia. Có học kì cuối thì khó nhai, học về chuyên 3D animation như hành động, combo attack, loop cycle...khá khó, em phải cố gắng nhiều vì lúc trước lớp anh cũng nản nhiều

Mình cũng vừa nộp vào VTC. Hôm 18/8 có học thử tại trung tâm trước rồi, thấy thầy cô dạy hay và tâm huyết nên nộp luôn. Mình cũng muốn được nghe thêm ý kiến từ anh chị xem trường dạy hay không ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên