Hỏi Xin ý tưởng cho kênh giáo dục trẻ nhỏ online

SportHN

Newbie
Chào các bác . Bên e đang thực hiện dự án làm kênh youtube hướng giáo dục cho trẻ nhỏ online . Dạy bé học cơ bản . Đang mắc khâu nội dung không biết nên làm như thế nào thì thu hút đc các bé xem và học . Kênh bên e đang làm chủ yếu vẫn còn thô sơ . Bí ý tưởng mong các bạn đọc qua bài nếu ai có ý tưởng gì hay cho em xin 500đ ý tưởng của các bác để hoàn thiện kênh tốt hơn ạ . Đây là link kênh và các video bên e vẫn đang thực hiện ạ . Các bác nào xem qua thấy có lỗi gì cần fix em cũng xin chỉ giáo để hoàn thiện hơn . Cảm ơn các bác trước .
Link kềnh :

Cũng không có nhiều ý tưởng, bạn nên diễn xuất tự nhiên hơn, hình ảnh màu sắc bắt mắt và đặc biệt là nội dung cần chọn lọc là Ok, mình thấy kênh nhan nhản trên Youtube nhiều nhưng toàn nói nhảm và không đâu tư.

Cũng không có nhiều ý tưởng, bạn nên diễn xuất tự nhiên hơn, hình ảnh màu sắc bắt mắt và đặc biệt là nội dung cần chọn lọc là Ok, mình thấy kênh nhan nhản trên Youtube nhiều nhưng toàn nói nhảm và không đâu tư.
Theo bạn nội dung chọn lọc thì cần đánh chính vào những kiểu nội dung như thế nào

Back
Bên trên