Creative [VUI] 10 ý tưởng thiết kế thiệp cưới độc đáo và ấn tượng

TAH

Founder
Đám cưới cũng thể hiện cá tính của bạn. Cho dù đó là hương vị của chiếc bánh cưới, phong cách ăn mặc, hay âm nhạc thể loại chơi - các chi tiết chỉ cần có tên của bạn trên tất cả chúng. Đó là lý do tại sao thiệp mời đám cưới hoàn hảo là rất quan trọng. Nó sẽ cung cấp cho khách của bạn là dấu hiệu đầu tiên của cái đám cưới của bạn sẽ như thế nào!

Vì vậy, nếu bạn cần một chút cảm hứng, hãy xem danh sách các thiệp mời đám cưới sáng tạo. Hy vọng rằng, nó sẽ thổi một số nguồn cảm hứng vào các bạn sắp được các cô dâu!

#1 Mùa hè này, tôi sẽ cưới cô ấy tại thư viện.

#2 Sáng tạo thiệp cưới mời

#3 Thiệp mời phong cách báo chí cổ điển

#4 Film Canister thì sao?

#5 Personalized Wedding

#6 Phong cách thiệp mời "Magic The Gathering"

# 7 Decoder Save The Dates

#8 Thiệp mời đám cưới như Bản đồ trong Harry Potter :D

#9 Thiệp mời còn phải xếp hình :3

# 10 Dân CNTT chính cống :D

Tham khảo Boredpanda

Đính kèm

154.9 KB · Lượt xem: 2
Mình không có tìm thấy chỗ lập top. Nên vào đây comment .Minh muốn nhờ mọi người giúp mình làm 1 logo wap để làm wap mạng xã hội avatar team. Logo càng teen càng tốt.
Wap mình là Vuiola.com mọi người xem để biết nên làm font nền mà gì nha. Tên logo cần làm:
Dòng 1: MXH VuiOla.Com
Dòng 2 : Càng Chơi Càng Mê.
Cảm ơn mọi người

Mình không có tìm thấy chỗ lập top. Nên vào đây comment .Minh muốn nhờ mọi người giúp mình làm 1 logo wap để làm wap mạng xã hội avatar team. Logo càng teen càng tốt.
Wap mình là Vuiola.com mọi người xem để biết nên làm font nền mà gì nha. Tên logo cần làm:
Cảm ơn mọi người
chào bạn vấn đề đăng bài viết bạn phải chọn đúng box sau đó bấm vào đăng chủ đề hoặc biểu tượng cây bút trong box để đăng bài nhé

Cảm ơn mọi người

Bạn có thể đăng yêu cầu tại thread này. Bạn có thể nói rõ ý tưởng của mình hơn không?

Back
Bên trên