Tuyển dụng TP.HCM _ TEAM FREELANCER _ ACCOUNT EXCUTIVE

29/11/16 Xem: 1,832

1. Minh Hùng

Minh Hùng Newbie

• Mô tả: Gần đây team mình mở rộng quy mô nên muốn tuyển thêm 1-2 bạn account cho nhóm freelancer thiết kế đồ họa Tamproduction tụi mình.
    • Thời gian làm việc: Team freelance nên thoải mái, linh hoạt (làm parttime hoặc fulltime đều được)
    • Quyền lợi:
    - Sỏng phẳng trong vấn đề lợi nhuận.
    - Có nhiều cơ hội làm việc và phát triển với dự án trong nước và cả nước ngoài . Ưu tiên các bạn chủ động và có kinh nghiệm làm Account ở agency hoặc sale.

Bạn nào có cùng nhu cầu hay đang tìm team và môi trường để phát triển hoặc biết ai phù hợp thì xin kết nối với team qua các kênh liên lạc sau:
    Email: tamproduction37037@gmail.com

Để nhanh có hồi âm thì xin gửi giúp mình CV và chia sẻ đôi chút về kinh nghiệm làm việc, định hướng phát triển cũng như mong muốn, nhu cầu khi gia nhập team nhé.

Ưu tiên bạn sử dụng tốt Tiếng Anh, quen với môi trường làm việc global và yêu thích các hoat động xã hội, du lịch, sáng tạo nghệ thuật. Mong là tìm được các bạn có tinh thần làm việc đội nhóm để có thể đồng hành phát triển cùng nhau lâu dài được. ( Lưu ý là mình không tìm người outsourcing ngắn hạn )

Cám ơn các bạn đã đọc tin tuyển dụng!.

Có thể bạn thích
  2. BinO

BinO Tích cực

Mô tả công việc đi bạn

3. Minh Hùng

Minh Hùng Newbie

Bạn add skype của team để tiện trao đổi về Công việc nhé!

4. TAH

TAH Founder

Bạn có thể tham gia team beta của DesignerVN đang thử nghiệm: website: https://dichvudesign.com

2 ♥
  5. KhangMax

KhangMax Tích cực

Cũng muốn tham gia nhưng chưa có khả năng

6. HoangDesign

HoangDesign Tích cực

7. Minh Hùng

Minh Hùng Newbie

Mong rằng sẽ gặp lại chế khi chế đã lên level :))

1 ♥
  8. BinO

BinO Tích cực

:v