Share Slideshow trình chiếu hình ảnh PowerPoint rất chuyên nghiệp

SơnĐòng

Tích cực
Mình xin chia sẻ lại cho các bạn bộ Template Slideshow trình chiếu hình ảnh PowerPoint khoảng 70 trang rất chuyên nghiệp có thể áp dụng sản xuất Video trên Youtube hoặc các chiến dịch marketing.

Một số hình ảnh Demo của Template:

Tải về:

Đính kèm

383.5 KB · Lượt xem: 18
ad chỉ giúp cách mở file XML với ạ. Mình xài mac, có thử vài cách mà đều ko được. Tks a lot !

ý mình là tải file ppt về mà mở ra ko thấy hình. Hình nền template í. File ppt chỉ có chữ với icon thui. Bạn xem thử.

Tại mình đọc trong file read me thì thấy install mấy file XML vào library mà làm thử ko được.

ý mình là tải file ppt về mà mở ra ko thấy hình. Hình nền template í. File ppt chỉ có chữ với icon thui. Bạn xem thử.

Tại mình đọc trong file read me thì thấy install mấy file XML vào library mà làm thử ko được.
à cái đó là color theme của pp. bạn copy tất cả file đó và copy vào thư mục:

Trên Windows 7: C:\Program Files\Microsoft Office\Document Themes 15\Theme Colors

Trên Windows 8 or later: C:\Users\*YourName*\AppData\Roaming\Microsoft\Templates\Document Themes\Theme Colors

Trên Mac: MacintoshHD:Users:YourUserName:Library:ApplicationSupport:Microsoft:Office:UserTemplates:My Themes:Theme Colors

Trên Mac nếu không thấy thư mục Library, thì làm như sau:
Chạy Terminal App (CMD + dấu cách sau đó tìm terminal) và nhập dòng sau:
"Command: chflags nohidden ~/Library/ (then press ENTER)"

Back
Bên trên