Nên chọn thiết kế đồ hoạ hay thiết kế website?

HolyHoang

Tích cực
Mình đang có ý định chọn chuyên ngành để theo học mình đang phân vân giữa 2 cái này nhờ mọi người tư vấn giúp. Liệu bây giờ ngành nào ra dể xin việc hơn?

Mình vẩn thích học bên thiết kế đồ hoạ hơn vì mình hay đi chụp ảnh lung tung cũng dùng khá khá PTS

chào bạn. @HolyHoang
mình tư vấn cho bạn nhé!
bản thân mình hiện tại đang theo thiết kế đồ họa và thiết kế website,nhưng nếu bạn muốn chọn chuyên nghành để theo học thì mình nghĩ bạn nên theo học đồ họa.
nếu có gì thắc mắc hoặc muốn tư vấn thêm bạn cứ comment bên dưới nhé,
mình sẽ hỗ trợ trong thời gian sớm nhất
cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn.

Cứ đam mê mà tới thôi bạn :)
E thì thích đồ hoạ :D
chào bạn. @HolyHoang
mình tư vấn cho bạn nhé!
bản thân mình hiện tại đang theo thiết kế đồ họa và thiết kế website,nhưng nếu bạn muốn chọn chuyên nghành để theo học thì mình nghĩ bạn nên theo học đồ họa.
nếu có gì thắc mắc hoặc muốn tư vấn thêm bạn cứ comment bên dưới nhé,
mình sẽ hỗ trợ trong thời gian sớm nhất
cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn.
Liệu có dể xin việc không bác?

E thì thích đồ hoạ :D

Liệu có dể xin việc không bác?
đối với thiết kế đồ họa thì bạn không phải lo về vấn đề việc làm nhé,hiện tại nhu cầu tuyển dụng của các công ty thiết kế,quảng cáo là khá cao,với lại bạn biết chụp hình đúng k?
nếu vậy thì bạn có thể tự làm tại nhà cũng được,mình thấy hiện tại photographer cũng là 1 nghề đang rất hot đấy

đối với thiết kế đồ họa thì bạn không phải lo về vấn đề việc làm nhé,hiện tại nhu cầu tuyển dụng của các công ty thiết kế,quảng cáo là khá cao,với lại bạn biết chụp hình đúng k?
nếu vậy thì bạn có thể tự làm tại nhà cũng được,mình thấy hiện tại photographer cũng là 1 nghề đang rất hot đấy

chụp hình mình chỉ biết sơ sơ, nhìn cũng tạm được, cảm ơn bạn đã tư vấn

chụp hình mình chỉ biết sơ sơ, nhìn cũng tạm được, cảm ơn bạn đã tư vấn
không có gì,nếu bạn cần giúp đỡ trong quá trình học tập,thắc mắc cần giải đáp thì bạn lên đây mình sẽ hỗ trợ cho bạn.
cảm ơn bạn đã ghé thăm website,chúc bạn có 1 buổi tối vui vẻ bên gia đình và người thân nhé!

Back
Bên trên