Lỗi mở file illustrator cs 6

Chào cả nhạ ạ. Mình là newbie mong cả nhà chỉ hướng dẫn giúp về lỗi files generated by newer version of Illustrator file trong máy tính hầu như không mở được và mở lên trang trắng. Mình đã thử đổi đường dẫn của file nhưng không có kết quả.

và lỗi thứ 2 là khi lưu file AI vào trong thư mục con. sau khi lưu thì file không chạy vào trong mà tư ý lưu ra file bên ngoài và chỉ để lại file AI dung lượng 1kb bên trong lúc đầu lưu.
Mong cả nhà giúp mình khác phục. Xin chân thành cám ơn mọi người rất nhiều

Lỗi này là do tệp ai của bạn người ta làm trên phiên bản mới mà bạn mở ở phiên bản củ nên không tương thích (ví dụ tệp ai đó xuất ở illustrator cc 2018 mà bạn mở illustrator 2015) thì không được nhé

Lỗi này là do tệp ai của bạn người ta làm trên phiên bản mới mà bạn mở ở phiên bản củ nên không tương thích (ví dụ tệp ai đó xuất ở illustrator cc 2018 mà bạn mở illustrator 2015) thì không được nhé

Không bạn ơi. file này chính máy mình là luôn mà bạn. lưu rồi để tầm 2 tháng . chưa update gì hết nhưng vẫn bị bạn ạ

Cái này bạn vào cloudconvert.org sau đó up file vector lên rồi convert sang định dạng Vector->Pdf rồi mở lại trên Illustrator rồi lưu lại dạng Vector là được

Back
Bên trên