ADS FSHARE - MỜI TRẢI NGHIỆM PHIÊN BẢN HOÀN TOÀN MỚI

27/12/17 Xem: 3,377

1. cute1234

cute1234 Newbie

hehehe sr do mình lướt lướt xem ảnh là chủ yếu, mà chia sẻ cũng ko biết chia sẻ gì. Trước giờ toàn kéo xxx xem thôi

2. huân bùi

huân bùi Newbie

Dân thiết kế nên thích đi xem ảnh hả? Vãi cả đi kéo xxx :)

3. minhminh1990

minhminh1990 Newbie

Voãi cả xxx, thì bác chia sẻ vd như mình tải phim xxx chậm , nhanh các kiểu, rồi giao diện xấu đẹp, tốc độ mượt hay chậm…

4. cute1234

cute1234 Newbie

À em hiểu rồi thanks bác nhé, cơ mà quà cũng cùi nhở làm hẳn giao diện mới mà hơi ít quà

5. huân bùi

huân bùi Newbie

Kỷ niệm thì tặng quà như tặng download tốc độc cao miễn phí trong 7 ngày chẳng hạn cũng được nhỉ !;)

6. minhminh1990

minhminh1990 Newbie

Thì của nhà giồng được mà có là đc dòi, thấy mấy bọn game beta toàn tặng vật phẩm, mana các kiểu chứ có gì dùng đc đâu mà close beta thì reset mịa nó mất. VIP fshare thì để dùng đc cũng ngon với lại có thêm cơ hội trúng quà ngon hơn

7. cute1234

cute1234 Newbie

Bác nói cũng có lý, thôi e tranh thủ kéo ít xxx về trải nghiệm xem giao diện mới có gì hot không :D

8. minhminh1990

minhminh1990 Newbie

không liên quan cơ mà bác nào chỉ e cái chỗ khảo sát nhận quà nhỉ, thấy mỗi bài mà méo thấy link khảo sát

9. cute1234

cute1234 Newbie

Link đây nhé bác: //goo.gl/v63dFb mà không biết cái này có giới hạn số lần không nhỉ ? Hay ae mình cứ vô chém nhiệt tình kiểu gì chả vớ đc ít quà =))

10. minhminh1990

minhminh1990 Newbie

Bác cứ đùa e thì vip dùng mãi chưa hết, chẳng qua khảo sát đóng góp ý kiến vs tranh thủ kiếm cái balo checkin sống ảo thôi :D