windssong

Tích cực
ình nền 4k – Nếu bạn đang sử dụng thiết bị máy tính có độ phân giải màn hình cao 4k thì việc sử dụng những ảnh nền, hình nền có độ phân giải bình thường sẽ không thể tận dụng hết được chất lượng của nó.

Chính vì vậy trong bài viết này vietnhap.com sẽ chia sẻ tới bạn đọc bộ hình nền 4k siêu sắc nét, giúp bạn có thể sử dụng làm hình nền cho máy tính với chất lượng tốt nhất. Bộ hình nền 4k này sẽ có tổng cộng 80 hình ảnh với nhiều chủ đề khác nhau giúp bạn có thể thoải mái lựa chọn cho mình những bức ảnh nền phù hợp.

Dưới đây sẽ là một số ảnh nền 4k siêu sắc nét demo có trong bộ hình nền được chia sẻ trong bài viết này để bạn có thể tham khảo qua:

Một số hình nền 4k demo

Xem và tải trọn bộ hình nền 4k siêu sắc nét

Bạn có thể lựa chọn tải bộ ảnh nền 4k dưới 2 hình thức dưới đây:

• 80 hình nền 4k siêu sắc nét (Google photos – Xem và tải trực tiếp từng hình ảnh)
  • 80 hình nền 4k siêu sắc nét (Google drive – Tải trọn bộ hình nền)
Lưu ý: Để xem trực tiếp từng bức ảnh bạn hay bấm vào mục “google photos – Xem và tải trực tiếp từng hình ảnh”. Còn nếu muốn tải toàn bộ ảnh bấm “google driver – Tải trọn bộ”.

Như vậy trên đây là chia sẻ về bộ hình nền 4k cho máy tính. Hy vọng thông qua bài viết sẽ giúp bạn lựa chọn được cho mình những hình ảnh chất lượng dùng làm hình nền máy tính nhé.

Chúc bạn vui vẻ…!!!

Link Download: Click Here

[Cho mình xin vài giây để quảng cáo nhé, cảm ơn mọi người ^^]
Bạn nào có ý định xây nhà hay sửa chữa hoặc muốn trang trí lại ngôi nhà của mình thì mời các bạn tham khảo nha. Bên mình chuyên bán gạch men và các thiết bị vệ sinh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên