DESIGNER WANTED!!!

15/2/17 Xem: 550

1. MAIPHUONG

MAIPHUONG Newbie

Q.net chúng tớ tự hào là nhà phân phối chính thức và lớn nhất tại Việt Nam liên quan đến quyền phát sóng các kênh truyền hình quốc tế như HBO, MAX, DISNEY, CARTOON....và phục vụ dịch vụ truyền hình trả tiền
    Và chúng tớ cần tìm 2 designer về để được đồng lõa:
    - Xem phim và chém gió liên tục từ thứ 2 - sáng thứ 7
    - Về cơ bản thì các ấy sẽ hỗ trợ dựng trailer và làm đồ họa động; chán chán thì có thể nghịch sang mấy con logo, brand identities, website,... lâu lâu thì lần mò chút standee, backdrop cho đời dễ thở.
    - Trưa ăn cơm cùng 500 chị em xinh đẹp, mà ngồi làm buồn ngủ thì có thể hò hét 500 anh em karaoke tại chỗ
    -----------------------------
    ► Chúng tớ mang đến:
    1. Một team PR trẻ trung, năng động và máu lửa tại văn phòng với thật nhiều trai xinh gái đẹp.
    2. Một tập thể anh chị em cây khế nhưng luôn sẵn sàng hỗ trợ nhau mỗi khi có biến.
    3. Một môi trường làm việc chẳng hoàn hảo nhưng luôn luôn cầu tiến
    Và nếu bạn giỏi, chúng tớ rất sẵn lòng để được tăng lương cho bạn [​IMG]:3

► Nói theo lối chuyên môn thì có thể ấy sẽ cần:
     Tốt nghiệp các chuyên ngành Đồ họa, Mỹ thuật, Truyền hình
     Thành thạo trong Photoshop, Illustrator, Corel Draw, After Effects... (sẽ yêu hơn nếu bạn biết về Pro Tools)
     Biết xì xồ Tiếng Anh hơn mức “Hello how are you I am fine thank you and you....”
     Có kinh nghiệm 1-2 năm càn quấy những thứ trên
    Nhưng mà cái chúng tớ thực sự đánh giá cao bên cạnh tấm bằng và số năm kinh nghiệm của bạn là sự chủ động, tư duy thẩm mỹ, cẩn thận, ham học hỏi và có trách nhiệm trong công việc.
    Mức lương được thỏa thuận dựa trên sự tự tin và bản lĩnh của ấy!
    Hãy deal lương như thể không có ngày mai đi [​IMG]=)))

Và nếu đọc đến đây rồi mà có hứng thú thì gửi cho CV và portfolio vào email: pr@qnet.com.vn hoặc bốc máy lên và gọi vào số 01658857860 (Mai Phương) nhé!
    ► Thời hạn nộp hồ sơ là 28/02 nhé các bạn xinh đẹp [​IMG]<3

Có thể bạn thích