Designer Các kỹ năng thiết kế cần thiết trước khi bạn tốt nghiệp

Chúng ta đều biết các ngành công nghiệp thiết kế là một trong những cạnh tranh và có ít việc làm có sẵn, . Ở đây, các nhà thiết kế hàng đầu bộc lộ những kỹ năng bạn cần để có được một chân qua cửa mà theo cách mà bạn sáng tạo .

01. Nghĩ lớn
"Nó phụ thuộc vào tham vọng của mình", ông Taxi Studio đồng sáng lập Spencer Buck "Để làm việc với kem lớn của các ngành công nghiệp sáng tạo , nó vẫn là một sự thật mà bạn cần chứng tỏ sự hiểu biết về những ý tưởng lớn -. Làm thế nào để tạo ra chúng, và thực hiện chúng trong một inch của cuộc sống của họ . Để làm việc một hoặc hai cấp độ khác nhau hoặc thấp hơn, hãy chắc chắn để tập trung vào việc có kỹ năng mềm tuyệt vời và đảm bảo công việc của bạn luôn luôn đẹp tuyệt vời đối với bạn "

02. Tạo một ấn tượng đầu tiên tốt

"Tôi nghĩ rằng bạn đã có để có được nó ngay từ đầu," Handsome Frank đại lý Stuart Whitton. nói "Bạn chỉ có thể có được một cơ hội để kết nối với một công ty hay một cá nhân, vì vậy mục tiêu những người bạn muốn làm việc với và chỉnh sửa lại đề xuất của bạn, CV hoặc danh mục đầu tư một cách thích hợp, trong khi đảm bảo nó là mạnh nhất có thể. Tôi muốn khuyên bạn nên mạng càng nhiều càng tốt. Hãy nhận biết về những gì đang xảy ra và tìm hiểu làm thế nào bạn có thể tham gia. Hãy tự tin để nói chuyện với mọi người, bạn không bao giờ biết những gì một sự kiện có thể dẫn đến. Và cuối cùng, tiếp cận nó tất cả với một thái độ tốt! "

03. Hãy tin vào chính mình
"Đứng ra bằng cách háo hức, đam mê, làm việc chăm chỉ, thân thiện và cởi mở để học tập," BMB hàng đầu của nghệ thuật Louise Sloper. "Hãy chắc chắn rằng bạn hiểu ngành công nghiệp. nhưng những điều này đi xa hơn bạn có thể nghĩ. Tìm một cách nổi bật được chú ý. Phải có liên quan, nhưng độc đáo. Đó là khó khăn của ta, vì vậy, trên tất cả, tin vào chính mình. "

Tham khảo creativebloq

Đính kèm

72.8 KB · Lượt xem: 0
Back
Bên trên