Share Bộ Font, Kit TYPO-PHOTOQUOTE VIỆT HÓA màu nước cầu vồng iciel

Hahaha

Tích cực
HÀNG KHỦNG HIỆN BÁN CHẠY NHẤT TRÊN CREATIVEMARKET!! BỘ CÔNG CỤ TYPO-PHOTOQUOTE VIỆT HÓA! Typography chưa bao giờ dễ dàng tiếp cận đến thế! Với pack font việt hóa này, bạn có thể thoải mái dùng đến hẳn chục font trong một tác phẩm mà chúng vẫn kết hợp tuyệt vời với nhau! Không cần đau đầu chọn font nào, kết hợp đẹp hay không? Giờ đã có cầu vồng! Chọn câu trích dẫn của bạn, sau đó chọn font trong Cầu Vồng, và đảm bảo tác phẩm của bạn không-thể-xấu-mà-chỉ-có-thể-đẹp-lung-linh! Bạn có thể dùng để in ra bất cứ sản phẩm nào, từ cốc tách, thiệp mừng, thiệp cưới, túi đựng sản phẩm, nhận diện thương hiệu, áo phông, case điện thoại, cho đến gối ôm, ga giường! Thiết kế câu quote theo ý thích của bạn và thể hiện cá tính của mình. Nếu các bạn dùng kết hợp với bộ con cún (Màu nước con cún | iCiel) và bộ con mòe (Màu nước Con Mòe | iCiel) thì kết quả còn tuyệt vời hơn nữa! Không tin ư? Mời các bạn xem hình nhé. Mỗi hình mình làm case điện thoại kia chỉ mất chưa đến 10 phút đâu, nhưng không hề tệ chút nào phải không?

Ngoài font, pack cầu vồng còn giúp bạn sáng tạo hơn với những tài nguyên đồ họa sau: (ngoài style màu nước là do mình làm ra thì những cái khác các bạn muốn sử dụng thương mại phải mua bộ gốc, iCiel chỉ tặng bạn để bạn test trước khi mua nếu dùng thương mại. Danh sách tài nguyên cần mua đã có đầy đủ trong file nén, không để tên ở đây do vướng bản quyền. Giá tiền chỉ bao gồm tiền công việt hóa và làm style).

+Gói free dùng thử
– 2 font việt hóa
– 3 pattern
– 2 paper
– 3 style
– 80 shapes.
– 10 illustrations.
Link down bộ dùng thử miễn phí
http://www.fshare.vn/file/ACLQMKSX26GF

Back
Bên trên