Creative ART : Chú chuột Rikiki muốn trở thành một phần của thế giới thực

CuongVong

Tích cực
Bạn biết cảm giác đó khi bạn gần như bước vào một pin và nghĩ rằng : " Wow ! Tôi gần như bị tổn thương và bản thân mình thật xấu! Nhưng không phải là xấu như vậy nếu như một con chuột có lẽ sẽ đã bước vào nó " .Bạn không nên ? Thật không ? Tốt. Tôi làm , dù sao ! Tôi thậm chí còn vẽ nó, nếu bạn muốn biết sự thật .

Đó là cách Rikiki được sinh ra. May mắn thay , kinh nghiệm cuộc sống của mình không phải lúc nào cũng ấn tượng như hình ảnh đầu tiên này tôi vẽ của anh ta! Anh ấy thực sự có một cuộc sống riêng của mình: ông ta đi đến phòng tập thể dục , ông thích ăn sô cô la và đậu phộng , và ông thậm chí còn có một con vật cưng - ốc gọi là George ! Nếu bạn nhìn vào anh từ đầu, bạn sẽ thấy rằng anh đã trưởng thành và phát triển , giống như bạn và tôi.

Tôi muốn để cho trí tưởng tượng của tôi đi khi tôi vẽ . Tôi phát hiện ra rằng trộn một đối tượng thực sự với các nhân vật hoạt hình làm cho nó trông giống như nó sẽ bật ra khỏi tờ giấy và tôi thực sự thích điều đó ! Và phản ứng trực tuyến đã được áp đảo đến mức mà người thậm chí còn gợi ý cho tôi những gì sẽ xảy ra cho Rikiki tiếp theo! Tôi nghĩ họ sẽ giết tôi nếu tôi không vẽ anh ấy có bạn gái sớm.

nguồn apredart

Back
Bên trên