Chia sẻ 5 Vector chữ ký phong cách water color

đồng ý với 2 bác là bên đấy có spam, có mở mồm tiền, có xấu có tốt, nhưng có người spam sẽ có người quản lí, có người ban acc, cách kiểm soát đăng bài các thứ của bên họ rất là tốt.
Cái gì cũng có 2 mặt của nó, chính vì vậy giờ đấy trở thành diễn đàn design mình nghĩ là mọi người sẽ nhắc tới khi nghĩ trong đầu, chứ bạn cứ thử đặt vào vị trí của mọi người , những người mà các bạn gọi là newbie. Thứ đầu tiên họ muốn tìm kiếm ở diễn đàn khi ghé thăm là gì ? là tìm những tư liệu mà họ cần, nhưng kết quả thì bị từ chối ? có thể ko kèm link down ở trên nhưng những gì phải làm họ cũng đã làm rồi và nhận được là câu trả lời bài đã hết hạn nên ko share cho newbie ? wth. Vậy họ có đi ra ngoài ko ? hay vẫn vởn vơ trong diễn đàn này ? Mình nói chỉ để góp ý cho các bạn và diễn đàn tốt lên thôi, chứ như nghĩa là " ăn xong bỏ đi " thì chắc chắn ko rảnh ngồi cmt như này đâu :)
Thanks
đồng ý với quan điểm bác này mặc dù mình nhận được tài liệu rồi :D
ở diễn đàn có rất nhiều bác rất nhiệt tinh share như bác @SơnĐòng nhưng top này bác hơi khó rồi :D
Ok mình sẽ rút kinh nghiệm. Do hơi bực vì thead này https://designervn.net/threads/link-nhanh-chia-se-b-tai-liu-video-hc-after-effect-sieu-khung.728/

Back
Bên trên