48 Preset miễn phí dành cho After Effect

Preset trong After Effects cực kỳ hữu ích, cho dù là để tăng tốc độ quá trình hoặc thực hiện một tác dụng nhất định dễ dàng hơn. Trong bài viết này chúng tôi đã tổng hợp đuợc 48 Preset miễn phí sẽ giúp ích trong công việc của bạn.

Outlast After Effects Preset

Outlast là một trò chơi video cực kỳ phổ biến mà trò chơi ra một vài năm trở lại. Nó tràn đầy hành động, hồi hộp và rất nhiều tầm nhìn ban đêm. Cài đặt trước này được xây dựng để tái tạo lại giao diện "nhìn ban đêm" đã trở nên phổ biến trong các trò chơi như Outlast.

Long Shadow After Effects Preset

Long Shadow từ lâu đã là một hiệu ứng phổ biến cho đồ họa chuyển động theo phong cách 2D. Họ thêm nhiều thứ nguyên bổ sung cho những thứ như văn bản và biểu tượng. Tuy nhiên, việc tạo hiệu ứng đổ bóng dài có thể hơi tẻ nhạt.

Extrude After Effects Preset

Preset này tạo ra một số tuỳ chỉnh về long shadows, nhưng nó hoạt động hơi khác và có thể nhận được một số kết quả khác nhau. Đó là vào bạn mà bạn thích sử dụng, nhưng kể từ khi họ là cả hai miễn phí và đơn giản để sử dụng, bạn thực sự nên thử cả hai.

10 After Effects Text Preset

Đây là mẫu chứa 10 hiệu ứng văn bản rất đẹp.

10 After Effects Text Preset bản 2

Nếu 10 mẫu trên chưa vừa ý với bạn thì hãy thử thêm với 10 mẫu ở dưới đây.

10 After Effects Text Preset bản 3

15 After Effects Color Preset

Duới đây là 15 Preset chỉnh màu cho video của bạn rất đẹp

Như vậy là chúng tôi đã giới thiệu đến bạn 48 Preset miễn phí dành cho After effect, hy vọng nó sẽ giúp ích cho bạn. Trong truờng hợp bạn chưa biết cách sử dụng Preset thì hãy xem qua huớng dẫn cách cài Preset trên After effect.

Nguồn: MotionArray

Đính kèm

96.1 KB · Lượt xem: 0
Bạn ơi bạn có các template của giới thiệu app mobile không cho mình xin với.
Như ở đây này: motionarray.com/browse?q=mobile,app&categories=after-effects-templates
Cảm ơn bạn!

Back
Bên trên