Premiere

Có bao nhiêu cách chèn logo cho video, chèn logo hàng loạt sẽ được làm như thế nào? Bạn sẽ được biết trong ít phút nữa.
Tăng tốc độ công việc hậu kỳ của bạn với sức mạnh của track targeting trong Premiere. Track là gì và làm cách nào để Target nó? Timeline trong Premiere bao gồm cả video và âm thanh. Video của Track biểu thị là V còn âm thanh được biểu thị bằng A. Bạn sẽ nhận thấy rằng mỗi Track trong timeline có một số. Bạn có thể thêm, xóa, và đổi tên Track. Để nhắm mục tiêu cho Track, chỉ cần nhấp vào số lượng của nó. track mục tiêu được đánh dấu bằng một màu xanh. Bạn có thể nhắm mục tiêu nhiều track cùng một lúc. 3 lợi ích của Track Targeting 1. Điều hướng Học các in và out nhắm mục tiêu theo dõi sẽ giúp bạn biên tập nhanh hơn đáng kể, vì nhắm mục tiêu sẽ giúp bạn điều hướng nhanh chóng thông qua bảng điều khiển thời gian. Sử dụng phím...
Hiểu rõ và nắm vững chi tiết về giao diện cũng như công cụ trên phần mềm premiere pro sẽ giúp bạn làm việc nhanh chóng hơn khi thao tác và dựng phim. Hãy ủng hộ kênh mình cũng như tinh thần và làm động lực cho mình cả nhà bằng cách nhấn Like, Subscribe, Comment nhe. Cảm ơn
Sự cố khi video bị rung là một trong những trường hợp không thể tránh khỏi trong khi quay phim. Và kỹ thuật chồng hình cũng được sử dụng rộng rãi trong biên tập phim trên phần mềm premiere pro cc 2017 Hãy ủng hộ kênh mình cũng như tinh thần và làm động lực cho mình cả nhà bằng cách nhấn Like, Subscribe kênh, Comment nhe. Cảm ơn
Transition hay còn gọi là hiệu ứng chuyển cảnh. Khi là một video editor thì bạn sẽ hiểu được tầm quan trọng của nó. Ngày hôm nay chúng ta sẽ cùng tìm hiểu cách sử dụng các transition trong Premiere một cách nhanh chóng và đơn giản.
Ngay cả dưới điều kiện ánh sáng tốt nhất, cảnh quay của bạn có thể có vấn đề về tiếp xúc. Các lệnh để "chỉ sửa chữa nó trong bài" có thể thực hiện với các công cụ sau sản xuất và kỹ thuật. Khóa học này chỉ bạn cách làm thế nào để sửa chữa vấn đề và cải thiện video với Premiere Pro. Rich Harrington khám phá phương pháp khác nhau để sửa chữa các vấn đề tiếp xúc video: sử dụng hiệu ứng, các lớp điều chỉnh, toning, và nhiều hơn nữa. Đối với các vấn đề phức tạp hơn hoặc cảnh của tăng thêm, Rich cho bạn thấy làm thế nào để sử dụng các công cụ chuyên dụng tiên tiến hơn trong After Effects. Lưu ý đã bước tổng hợp dựa vào khả năng của các tính năng Creative Cloud, nhưng hầu hết các kỹ thuật do đó sẽ làm việc trong các phiên bản cũ của các chương...
Back
Bên trên