Photoshop

Conten Aware csale in photoshop | kéo dãn hình không ảnh hướng để chủ thểcái chia sẻ này sẽ giúp ích cho các bạn làm thế nào kéo dãn hình mà không làm biến dạng chủ thể vẫn giữ nguyên hình dáng ban đầu của chủ thể.Nào hãy cùng mình khám phá nhé.nào nào mời các bạn xem video nhé.
Xin chào các bạn, Mình có một tấm hình đi Cần Giờ, Mình sẽ chia sẽ cách mình nhìn ảnh như thế nào, và cách phân tích một bức ảnh phong cảnh ra sao. Đây cũng là một cách để các bạn mới tập chụp ảnh và yêu thích nhiếp ảnh phong cảnh có cái cơ sở đển hậu kỳ.
ếu là 1 Designer chuyên nghiệp, thường xuyên sử dụng Photoshop để chỉnh sửa ảnh cho khách hàng. Bạn cần phải tinh chỉnh ngay 1 số thiết lập sau đây, nhằm làm cho Photoshop hoạt động trơn tru hơn. Giúp chúng ta linh hoạt hơn trong các thao tác chuột và phím tắt. Đây là những thủ thuật Photoshop bí mật và bạn cần phải thiết lập ngay sau khi cài đặt xong Photoshop. ở đây tôi chọn phiên bản Photoshop CS 8.0 để minh họa cho các bạn. Lý do tại sao tôi chọn phiên bản PTS CS để sử dụng. Bạn có thể tham khảo qua bài viết sau: Các tinh chỉnh: Trước tiên mở phần mềm Photoshop lên, và bấm Ctrl + K, xuất hiện bảng thông báo như hình bên dưới Ta nhập 999 và vùng khoanh đỏ.(là số bước mà bạn có thể quay lại khi thao tác sai lệnh) Tiếp theo bấm...
Back
Bên trên