Photoshop

Chào mừng các bạn đến với Kênh Minh Tiến Channel. Mình xin chia sẻ với các bạn, cách làm một hiệu ứng khá là mới lạ trong photoshop, đó là hiệu ứng trong suốt của chủ thể, chỉ cần một vài thao tác đơn giản các bạn có thể tạo ra một hiệu ứng khá đặt biệt và thú vị. Hiệu ứng trong suốt này giúp các bạn có một sản phẩm ấn tượng. và nó đồi hỏi tư duy sáng tạo của các bạn, không dài dòng nữa mời các bạn xem video của mình nhé. CÓ LINK BÀI TẬP.
Bạn đang tìm kiếm một bài viết với tiêu đề "25 Trick cực kỳ hữu ích trên Photoshop mà bạn chưa biết". Đây là một bài viết hướng dẫn về 25 kỹ thuật hữu ích trên Photoshop, giúp bạn nắm bắt những công cụ và tính năng mới trên phần mềm này. Bài viết này sẽ cung cấp những lời dẫn đơn giản và dễ hiểu để bạn thực hiện các trick này một cách dễ dàng. Bạn sẽ khám phá các kỹ thuật giúp tăng hiệu quả làm việc và tạo ra những thiết kế ấn tượng trên Photoshop.
ếu là 1 Designer chuyên nghiệp, thường xuyên sử dụng Photoshop để chỉnh sửa ảnh cho khách hàng. Bạn cần phải tinh chỉnh ngay 1 số thiết lập sau đây, nhằm làm cho Photoshop hoạt động trơn tru hơn. Giúp chúng ta linh hoạt hơn trong các thao tác chuột và phím tắt. Đây là những thủ thuật Photoshop bí mật và bạn cần phải thiết lập ngay sau khi cài đặt xong Photoshop. ở đây tôi chọn phiên bản Photoshop CS 8.0 để minh họa cho các bạn. Lý do tại sao tôi chọn phiên bản PTS CS để sử dụng. Bạn có thể tham khảo qua bài viết sau: Các tinh chỉnh: Trước tiên mở phần mềm Photoshop lên, và bấm Ctrl + K, xuất hiện bảng thông báo như hình bên dưới Ta nhập 999 và vùng khoanh đỏ.(là số bước mà bạn có thể quay lại khi thao tác sai lệnh) Tiếp theo bấm...
Back
Bên trên