Photoshop

Xin chào các bạn. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách để thiết kế một tờ gấp bằng photoshop. Nếu có gì thắc mắc các bạn để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn.
Xin chào các bạn. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách để chúng ta thiết kế một banner slide để đăng lên website của chúng ta. Các bạn xem video có thắc mắc gì thì cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn.
Xin chào các bạn. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách để chúng ta thiết kế một banner cho website của chúng ta. Các bạn xem video nếu có gì thắc mắc cứ để lại bình luận mình sẽ giải đáp nha. cảm ơn các bạn
Hôm nay mình hướng dẫn các bạn cách thiết kế một banner du lich đơn giản mà đẹp. các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận cho mình biết nha.
Trong hướng dẫn này, chúng ta sẽ tìm hiểu làm thế nào tách tóc trong photoshop Các bước (1-9) 1. Mở ảnh trong Photoshop . 2. Nhấn chuột phải vào Background layer trong Layers Palette và chọn Duplicate . Tắt Background layer, và giữ này ẩn trong trường hợp bạn cần phải sử dụng hoặc tham chiếu đến nó một lần nữa . 3. Chọn Công cụ Background Eraser , và chọn một bàn chải hình tròn ở 100px trong kích thước. Thiết lập độ cứng đến 50% . 4. Dọc theo phía trên của màn hình có một số lựa chọn khác cho các Background Eraser Tool . Đặt Sampling phương pháp đến Sample Once , và thiết lập các Limits để Discontiguous . 5. Thiết lập Tolerance cấp sẽ đòi hỏi một chút thử và sai, tùy thuộc vào độ phức tạp của tóc trong ảnh của bạn. Nếu...
Xin chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thiết kế Poster dâu tây bằng photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn
Xin chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thiết kế Standee ice cream bằng Photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn
Xin chào tất cả các bạn. Hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách để thiết kế banner roll up bằng Photoshop. Các bạn xem video có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn.
Standee là gì? Một mẫu Standee đẹp nếu được thiết kế tốt sẽ đem lại nhiều sự chú ý từ khách hàng, và truyền tải các thông điệp quảng cáo một cách hiệu quả. Standee xứng đáng được coi là thiết kế không thể thiếu cho mọi chiến dịch marketing của các nhãn hàng và thương hiệu. Chính vì vậy hôm nay mình hướng dẫn các bạn thiết kế standee đơn giản. Các bạn xem có gì góp ý giúp mình nha. Cảm ơn mọi người.
Hi. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ. Hôm nay mình chia sẻ với mọi người 1 video hướng dẫn mới nhất tới từ Limzim - một giảng viên người Việt của Freepik.com. Trong video này limzim sẽ chia sẻ cho các bạn những tip hữu ích để nhanh chóng làm quen với lĩnh vực vẽ và tô màu điện tử digital painting. Sẽ có thêm 1 series chi tiết cách vẽ trên kênh này trong thời gian tới. Mời các bạn đón xe. Hy vọng những chia sẻ này hữu ích cho cộng đồng.
Xin chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thiết kế banner bán hàng mật ong bằng Photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn
Xin chào các bạn. Hôm nay mình sẽ hướng dân các bạn cách để thiết kế một banner quang cáo bằng photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc thì để lại bình luận giúp mình nha. Thank
Xin chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách cắt ghép hình trái dâu băng photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn
Xin chào các bạn hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thiết kế banner Nước cam bằng Photoshop. Các bạn xem có gì thắc mắc cứ để lại bình luận nha. Cảm ơn các bạn
Back
Bên trên