Khoá học

Hành trình của bạn đến với nghề Kỹ thuật viên dựng phim đang ở gần hơn bao giờ hết! Nếu bạn đã tham gia khóa học Adobe Primiere cơ bản thì đây chính là bước tiếp theo của bạn. Khóa học Adobe Premiere nâng cao sẽ giúp bạn chinh phục công cụ dựng phim tạo nhiều cảm hứng nhất thế giới này! Vậy ở khóa học Adobe Premiere nâng cao Online này, bạn sẽ học được gì? Ngôn ngữ màu sắc, nguyên lý thị giác và kỹ thuật chỉnh màu phim ảnh. Chỉnh sửa nâng cao trong Adobe Premiere (xóa phông nền, chỉnh trục, cống rung, chống noise,...) Thực hành dựng MV ca nhạc/Karaoke (với phần mềm hỗ trợ Karaoke Builder) Thực hành dựng Gameshow và Talkshow Thực hành dựng Clip Ca nhạc trên nhiều máy quay – Dựng Master (làm tittle trên After Effect, chỉnh sửa màu...
Tổng quát Bạn là nhà quản lý, nhân viên văn phòng, là sinh viên hay là người làm sáng tạo? Có 1001 lý do bạn sẽ muốn sử dụng photoshop như: * Bạn muốn vẽ/thiết kế thật đẹp, nhưng lại không biết bắt đầu từ đâu? * Bạn muốn tự mình chỉnh sửa ảnh cho bản thân, gia đình, bạn bè. * Bạn muốn tự mình thiết kế ra các ấn phẩm đồ họa phục vụ cho công việc? * Hay đơn giản là để đôi khi bạn dùng photoshop xử lý nhanh & hiệu quả một công việc nào đó đã tới hạn nộp mà không có ai bên cạnh bạn có thể làm được. Tất cả sẽ được giải thành đáp số cho bạn qua khóa học Photoshop này! Yêu cầu của khóa học Không gian học tập thật thoải mái Máy tính có cài photoshop và kết nối mạng internet ổn định Lợi ích từ khóa học Khóa học sẽ giúp bạn có một cái nhìn...
Adobe Illustrator là một chương trình thiết kế đồ họa chuyên sử dụng làm ra các sản phẩm có định dạng vector. Thường thì Adobe được sử dụng cho thiết kế Logo, các sản phẩm bao bì, ấn phẩm in ấn, banner, flyer quảng cáo,... Tính linh hoạt của Adobe trong việc thiết kế rất lớn. Được ứng dụng rộng rãi trong thiết kế, Ai có ưu việt xuất file ra rất nhiều các định dạng và phối hợp với nhiều chương trình khác nhau. Trong khóa học này, bạn sẽ năm bắt được các công cụ sử dụng trong chương trình Adobe Illustrator làm ra các sản phẩm về in ấn, chế bản, cách tạo ra các nhân vật hình hoạt, hí họa hay thiết kế ra các kiểu dáng công nghiệp, bìa tạp chí… Yêu cầu của khóa học Không gian học tập thật thoải mái, yên tĩnh. Lợi ích từ khóa học Khóa...
Xin chào các bạn, mình đang xây dựng 1 kênh miễn phí, giúp các bạn mới bước chân vào UX/UI design có cái nhìn cơ bản nhất, Mình sẽ xây dựng các khoá học miễn phí, đầu tiên là hướng dẫn các công cụ như Adobe XD, Photoshop, Sketch , Invision, Figma, Zepplin, Principle, Flinto ... Mong là các bạn ủng hộ mình. Link kênh của mình: http://corneey.com/wwF8VU Link khoá học Adobe XD: corneey.com/wwF1Sk Link khoá học các phần mềm khác : Đang update.
Bạn là một người đam mê với hoạt hình và mong mỏi tự tay làm ra những thước phim hoạt hình 3D, nhưng lại không biết nên chọn phần mềm nào để bắt đầu thực hiện niềm đam mê của mình. Bạn không biết nên chọn phần mềm nào để bắt đầu thực hiện niềm đam mê của mình. Bạn chưa có cái nhìn tổng quát, chưa nắm được quy trình sản xuất ra sao, những tài liệu bạn tìm kiếm trên internet rời rạc và không có hệ thống khiến bạn không biết bắt đầu từ đâu. Bạn đau đầu về việc cần những hệ thống máy móc phức tạp và muốn kiếm một giải pháp công nghệ sản xuất mới cho ngành hoạt hình với thời gian sản xuất cực nhanh chóng. Khóa học "Làm hoạt hình 3D với công nghệ thời gian thực trên Maya và Unreal Enigne từ A-Z" sẽ giải quyết mọi vấn đề đó cho bạn. Sự kết...
Giới thiệu khóa học - Capcut là một nền tảng biên tập video miễn phí được nghiên cứu và phát triển bởi ByteDance, Capcut đáp ứng hầu hết các yêu cầu cơ bản của những người biên tập video. Tính ứng dụng của Capcut rất cao khi ứng dụng này có thể giúp bạn biên tập các video chất lượng full HD một cách chuyên nghiệp và nhanh chóng trên điện thoại. - Capcut sở hữu một kho dữ liệu khổng lồ với hơn 800 hiệu ứng đẹp mắt, 800 âm thanh và hiệu ứng âm thanh được bổ sung thường xuyên giúp rút ngắn tối đa thời gian bạn biên tập một video nhưng vẫn đảm bảo chất lượng, chuyên nghiệp và sáng tạo. - Capcut kết nối với nền tảng mạng xã hội video lớn nhất thế giới là Tiktok giúp bạn thuận lợi nhất trong việc chia sẻ video giải trí hoặc kinh doanh trên...
Nếu bạn là người đam mê sáng tạo, luôn những ý tưởng thú vị trong đầu hoặc đơn giản là vô cùng nhạy cảm với hình ảnh và màu sắc thì rất có thể Thiết kế đồ họa là ngành học bạn nên chọn. Khoá học nhanh này sẽ giúp bạn tìm hiểu được các phần mềm chuyên dụng dành cho nhà thiết kế đồ hoạ như Illustrator, Photoshop, Indessign đến từ giảng viên có nhiều kinh nghiệm. TẠI SAO BẠN NÊN HỌC KHÓA NÀY? Khóa học này sẽ giúp bạn bước đầu tiên để trở thành Graphic Designer. Bạn sẽ biết được công việc của một người Graphic Designer là gì. Bạn sẽ học những công cụ Thiết kế Đồ họa chuyện nghiệp như: Photoshop, Illustrator và InDesign. Bạn sẽ học căn bản về Giao tiếp trong hình ảnh. Bạn sẽ học mọi thứ về Bố cục, dàn trang và hơn thế nữa. Cuối...
TIẾP CẬN CHUYÊN SÂU SỰ NGHIỆP VỮNG VÀNG DIGITAL DESIGN BẠN LÀ....? HỌC SINH THPT và muốn chọn nghề có THU NHẬP CAO khi đại học không phải là đích đến? SINH VIÊN năm 1, năm 2 và có niềm đam mê với DIGITAL DESIGN? DESIGNER và muốn NÂNG CAO NGHIỆP VỤ của mình với Digital Design? Chi tiết đào tạo KỲ 1: TIẾNG ANH, KỸ NĂNG MỀM VÀ MỸ THUẬT NỀN TẢNG Tiếng Anh chuyên ngành. Kỹ năng mềm: Kỹ năng làm việc nhóm/thuyết trình. Xây dựng kịch bản phân cảnh bằng hình ảnh sẵn sàng cho sản xuất. KỲ 2: SÁNG TẠO & THIẾT KẾ SẢN PHẨM NỘI DUNG SỐ Chụp hình và quay phim cơ bản. Tổng quan về Digital Marketing và các sản phẩm phục vụ Digital Marketing. Thiết kế các sản phẩm cho bộ nhận dạng thương hiệu. Thiết kế đồ họa thông tin cho Digital...
Đối với những bạn yêu thích đồ họa chuyển động - motion graphic thì không nên bỏ qua những khóa học miễn phí tuyệt vời này. Những khóa học Online hoàn toàn miễn phí này sẽ giúp bạn tìm hiểu các công cụ hữu ích trong phần mềm After Effect và cách sử dụng nó để tạo ra những hiệu ứng tuyệt vời. Fundamentals on After Effects Khóa học này sẽ giúp bạn tìm hiểu cơ bản về những công cụ cơ bản trong After Effect và vận dụng nó để áp dụng cho một khung cảnh cắm trại. Sound Design Fundamentals Trong khóa học này, bạn sẽ đi sâu vào một thế giới kỳ diệu của âm thanh. Bạn sẽ tìm hiểu cách tạo cảm xúc cho cảnh và nhấn mạnh một cách tinh tế về sự chuyển động với sự trợ giúp của âm thanh. Fundamentals on UI Animation in AE Trong khóa học...
50 bài học photoshop từ A-Z dành cho mọi người Photoshop là phần mềm chỉnh sửa ảnh phổ biến nhất hiện nay. Với photoshop, bạn có thể BIẾN HÌNH một tấm ảnh chưa-đẹp-lắm trở nên hoàn hảo hơn và nghệ thuật hơn. Với nhiều “bí quyết” nhanh-gọn-dễ thao tác do anh Quốc Huy tại huytraining.com chia sẻ sẽ giúp cho bạn gà mờ công nghệ tạo nên những sản phẩm đẹp không chê vào đâu được để khoe trên Facebook hoặc ghi điểm với “người ta”. Bạn học được gì với khóa học Phototoshop này? 50 bài học hiệu ứng hay nhất trong photoshop để có thể tạo ra những tác phẩm đặc sắc và ấn tượng. Những plug in phổ biến trong photoshop giúp làm việc nhanh hơn và đạt được kết quả nhanh hơn. Những phương pháp ghi nhớ và cách thực hiện thao tác một cách “mượt”...
KHÓA HỌC 3D NGẮN HẠN TỐT NHẤT TẠI HÀ NỘI - HỌC 3D VỚI CÁI NHÌN BÀI BẢN VÀ HỆ THỐNG ►LỚP HỌC DÀNH CHO AI? Những người mới làm quen với 3D và animation, muốn có kiến thức nền tảng vững chắc hoặc theo đuổi đam mê, sở thích của mình Các game thủ muốn tự mình làm ra những mô hình 3D nhân vật mang phong cách riêng Người có căn bản 3D qua trường lớp hoặc tự học nhưng chưa tự tin về trình độ Người muốn tìm công việc chuyên nghiệp về đồ hoạ 3D tại Việt Nam ►3 THÁNG ĐỂ TRỞ THÀNH MỘT 3D GAME ARTIST THỰC THỤ VỚI THUNDER CLOUD STUDIO: - Đối với khoá học 3D Game Character BASIC: Với khoá học 3D Game Character BASIC lần này, những bạn chưa có căn bản hoàn toàn có thể tham gia để được đội ngũ mentor của Thunder Cloud hướng dẫn tận tình. Tham gia vào...
Kỹ xảo hình ảnh là một trong những yếu tố quan trọng trong sản xuất video, giúp video trở nên sống động và thu hút hơn. Sử dụng kỹ xảo đang trở thành xu hướng quảng cáo mới, giúp nâng cao giá trị thương hiệu, đem lại nhiều lợi nhuận hơn. Vậy làm sao để có một sản phẩm sử dụng kỹ xảo chuyên nghiệp, bắt mắt? Tất cả sẽ được giải đáp trong khóa học "Motion Graphic với After Effects". Khóa học sẽ trang bị cho học viên những kiến thức cơ bản về kỹ xảo đa phương tiện và cách tạo các kỹ xảo hình ảnh bằng phần mềm ADOBE AFTER EFFECTS. Bạn sẽ được tiếp cận với những phương pháp học trực tuyến hiện đại mà không kém phần hiệu quả. Bạn sẽ hiểu rõ quy trình làm việc của phần mềm Adobe After Effects, biết cách áp dụng các kỹ xảo điện ảnh chuyên...
Sự phát triển không ngừng của các xu thế video marketing buộc người làm marketing phài không ngừng sáng tạo để mang lại những giá trị mới từ doanh nghiệp cho người tiêu dùng. Tuy nhiên, chạy theo xu hướng quá mức làm chúng ta quên đi những giá trị cốt lõi về chất lượng của một video tốt. Do đó, việc tìm hiểu về những yếu tố này là điều kiện cần để bảo đảm và nâng cao chất lượng nội dung video. Nếu như bạn: - Đang có kế hoạch phát triển nội dung cho video marketing - Muốn biết yêu cầu của video chất lượng - Muồn tạo ra nội dung video để thu hút được khách hàng - Muốn khách hàng mua hàng ngay sau khi xem video - Muốn xây dựng hình ảnh cá nhân Thì khoá học "Lên kịch bản cho video marketing và video bán hàng", là dành cho bạn...
Bạn mới sử dụng Công cụ Brush? Tìm hiểu các mẹo thiết yếu với khóa học Photoshop miễn phí dưới đây! Khóa học chỉ ra tất cả các mẹo cần thiết để bắt đầu đến với thế giới nghệ thuật kỹ thuật số trong Adobe Photoshop. Với những bài học ở đây, bạn sẽ có thể nắm bắt được những điều cơ bản của công cụ này. Bạn cần nhiều thông tin hơn? Hãy dành một chút thời gian để xem qua các mẹo bổ sung này để giúp bạn hiểu rõ hơn. 1. Làm thế nào để chọn brush yêu thích của bạn Adobe Photoshop CC đã đi kèm với một loạt các brush cài sẵn, bạn có thể sử dụng. Và trong phiên bản mới nhất của Creative Cloud, bây giờ bạn có thể tổ chức Công cụ Brush bằng cách kéo và thả các brush yêu thích của bạn vào các nhóm mới. Chúng ta hãy nhìn vào năm brush hàng đầu...
Chào mọi người! Mình là Đoàn Thanh Tấn. Hiện tại mình đang làm nhân viên thiết kế đồ họa cho nhóm khởi nghiệp VIMAON và cty VIETSHIPPER. Mình sn 1989. Hiện tại mình đang rảnh vào các buổi tối trong tuần, nên muốn đi dạy để chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm trong nghề cũng như muốn thêm chút thu nhập. (y) Cam Kết: - bạn học ra có thể đi làm được luôn, đáp ứng đc yêu cầu của các cty - Chia sẻ tất cả những gì tôi biết. Với phương châm ko dấu nghề - Chia sẻ cho bạn biết kho tài nguyên vector, ảnh... hoàn toàn MIỄN PHÍ - Chia sẻ MIỄN PHÍ cho bạn kiến thức nền về internet marketing (nếu bạn mong muốn) - MIỄN PHÍ dạy illustrator (bổ trợ, cơ bản) Các Phần Mền Bạn Được Hoc: - Corel draw 12 - Photoshop cs3 - Illustrator (cơ bản, bổ trợ) - Các...
Bạn muốn sử dụng thành thạo Photoshop mà chưa biết bắt đầu từ đâu ? Quá nhiều tính năng, công cụ ở Photoshop khiến bạn choáng ngợp. Chỉ cần 7 ngày bạn sẽ quen ngay thôi! Giới thiệu khóa học Làm sao để có những bức ảnh đẹp, được nhiều lượt Like và Comment của bạn bè? Làm sao để thiết kế những sản phẩm độc đáo, thể hiện cá tính của bạn? Hay chỉ đơn thuần là làm sao để có những banner, poster hỗ trợ đắc lực cho công việc của bạn? Bạn muốn tự mình làm được tất cả những điều trên? Khóa học "Tự học Photoshop trong 7 ngày" sẽ giúp bạn những kỹ năng, thao tác cần thiết nhất để làm chủ Adobe Photoshop Bạn sẽ được: - Hướng dẫn cụ thể, step by step - Học ít - vận dụng được nhiều. - Cung cấp đầy đủ ví dụ để học...
Tổng quát - Xử lý trực quan trong môi trường 3D, dễ dàng thử nghiệm, thay đổi, tìm tòi các phương án thiết kế. - Làm quen và thực hành sử dụng các nhóm lệnh và công cụ trong phần mềm. - Nắm vững toàn bộ quy trình tạo những sản phẩm diễn họa 3D theo quy chuẩn. - Tự tay dựng những sản phẩm 3D một cách hoàn chỉnh. - Thành thạo các kỹ thuật chỉnh sửa 3D, ảnh hậu kì bằng phần mềm Photoshop. - Xử lý ánh sáng, gán chất liệu cho sản phẩm, đem lại hiệu quả cao về thẩm mỹ thị giác cho người xem, đem lại cảm giác thực cho bản vẽ. Yêu cầu của khóa học Máy tính cấu hình tương đối mạnh: - Windows10 x64. - Yêu cầu CPU: Intel Core i5 (2011 or newer), Intel Xeon (2011 or newer), AMD A8 or A10, or AMD Ryzen. - Yêu cầu bộ nhớ trong: 8 GB of RAM. -...
Hiện nay, Adobe Photoshop là phần mềm được các nhà thiết kế, nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp cũng như nghiệp dư sử dụng nhiều nhất. Ngoài các tính năng nổi bật như chỉnh sửa đồ họa, biên tập ảnh chuyên nghiệp, phần mềm Adobe Photoshop còn được sử dụng trong các công việc khác như web, vẽ tranh, vẽ texture… Có thể nói, Photoshop là một công cụ hỗ trợ đắc lực giúp bạn biến hóa những bức ảnh thông thường trở nên lung linh, huyền ảo, hấp dẫn người xem hơn chỉ bằng vài cú click chuột. Bạn có thể khôi phục lại những tấm hình xưa cũ, chỉnh sửa khuôn mặt, dáng vóc, da dẻ theo ý muốn, thêm xóa bớt chi tiết trong hình, thay đổi màu sắc một cách tự nhiên... Thậm chí, bạn còn có thể khắc phục lại những vấn đề trong quá trình chụp hình như ánh sáng...
Nội dung chính của khóa học bao gồm: Cách vẽ chân dung ở nhiều thế hệ như: em bé, cô gái Việt Nam, HLV Park Hang Seo, cụ già Bắc Bộ...bằng màu nước. Lợi ích từ khóa học Nắm được cách vẽ chân dung ở nhiều thế hệ như: em bé, cô gái Việt Nam, HLV Park Hang Seo, cụ già Bắc Bộ...bằng màu nước. Đăng ký khóa học Giảm giá 30% cho thành viên DesignerVN
Bạn yêu thích và đam mê với nghề dựng phim? Bạn mong muốn trở thành một kỹ thuật viên chuyên nghiệp? Hoặc bạn muốn dựng những video quảng cáo đẹp mắt mà không phải tốn tiền thuê dịch vụ đắt đỏ? Nhưng bạn chưa biết bắt đầu học từ đâu? Hãy bắt đầu với Adobe Premiere – Công cụ thiết kế đồ họa video giúp dựng phim, làm hiệu ứng video tiên tiến nhất thế giới. Adobe Preimere đang được ứng dụng rộng rãi trên thế giới, và trong hầu hết các công ty truyền thông, hãng phim và trong các đài truyền hình tại Việt Nam. Học Adobe Premiere online ngay hôm ngay, bạn sẽ tạo ra được các sản phẩm sáng tạo và tự tin khi học Adobe Premiere cơ bản đến nâng cao tại Kyna: Dựng những đoạn phim, video lung linh, sắc nét, sáng tạo và đẹp mắt. Tự tin làm...
Nội dung chính khóa học là cung cấp cho học viên kỹ năng làm chủ việc thiết kế in ấn, thiết kế content nhân vật, nắm bắt tốt phương pháp và công cụ để có thể thiết kế in ấn, thiết kế content nhân vật, và các hình ảnh marketing theo ý mình một cách dễ dàng và hiệu quả nhất. Lộ trình khóa học: - Giới thiệu về adbe illustrator, bạn được hiểu thế nào là thiết kế in ấn, thiết kế content, thiết kế hình ảnh marketing màu sắc cho in ấn và hiển thị như thế nào là đúng - Nắm bắt chi tiết về giao diện của AI - Các thao tác cơ bản cho tới nâng cáo của phần mềm AI - Bạn được thực hành các bài học sát với thực tế. - Bạn nắm được các quy trình thiết kế của in ấn, thiết kế content nhân vật, thiết kế hình ảnh marketing - Trong khóa học bạn...
Back
Bên trên